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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
 

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan 
amefanya uteuzi wa wenyeviti wa bodi mbalimbali. Kwa mujibu wa taarifa 
iliyotolewa na Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka, walioteuliwa ni 
kama ifuatavyo:-  
 

(i) Prof. Faustin Rweshabura Kamuzora ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa 
Bodi ya Wakurugenzi ya Kampuni ya Uwekezaji ya UTT – AMIS. Prof. 
Kamuzora ni Katibu Tawala wa Mkoa Mstaafu, anachukua nafasi ya Bw. 
Casmir Kyuki ambaye amemaliza muda wake;  
 

(ii) Prof. Joseph Andrew Kuzilwa ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Baraza la 
Uongozi wa Chuo cha Mipango ya Maendeleo Vijijini (IRDP). Prof. Kuzilwa 
ni Profesa Mstaafu, Chuo Kikuu cha Mzumbe; na  

 
 

(iii) Prof. Ahmed Mohamed Ame ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya 
Chuo cha Takwimu Mashariki mwa Afrika (EASTC) kwa kipindi cha pili.  

 
Uteuzi huu umeanza tarehe 04 Agosti, 2024. 
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